เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปคาสเซ็ท

NP ชายธง ทรงพล ชุด ปูไข่ไก่หลง (เทป)

<< < (3/5) > >>

สาธิต:
ฟังกี่ปีก็ยังไพเราะได้อารมณ์ อยู่คนเดียวก็เคาะจังหวะตามได้มันๆ ครับ ปูไข่ไก่หลง ขอบคุณครับ :'e:117 :'e:71 :'e:120 :'e:102 psi302 psi112 psi300

พงษ์ชศักดิ์:
         ขออนุญาติรับฟังชุดปูไข่ไก่หลง ในแบบฉบับการริบระบบเทปคลาสเซ็ทของ ท่าน หนุ่มน้อย เมืองพิจิตร ขอบคุณครับ

สายัณห์:
สองเพลงสุดท้ายนี้ในม้วนของผมไม่มี ประสาท 8 ตลบกับฉันชื่อทอง อยากฟังครับ ขอบคุณมากๆท่านหนุ่มน้อย

น้องดา:
ขอบคุณมากค่ะ คุณ หนุ่มน้อย เมืองพิจิตรที่ นำเพลงของ ชาบธง ทรงพล มาฝากเคยมีค่ะเป็นทปชอบมากค่ะเวลาเต้นแอโรบิคเปิดเพลงนี้สนุกคึกคักดีค่ะ   ขอบคุณอีกครั้งค่ะ psi112 psi112ผู้หญิงหน้าเงิน

ชลิต อ่างทอง:
ฟังกี่ปีก็ยังไพเราะ ขอบคุณครับสำหรับเพลงเพราะๆ หายากนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version