เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปคาสเซ็ท

NP ชายธง ทรงพล ชุด ปูไข่ไก่หลง (เทป)

<< < (2/5) > >>

ป๊อกคอม:
ฟังมามากครับสำหรับเพลงนี้ ของนักร้องท่านนี้ที่ฮิตครับ ตั้งแต่แผ่นเสียง และซีดี แต่เทปยังไม่เคยฟังก็ต้องขอสะสมไปฟังด้วยคนครับผม ขอบคุณมากๆครับ

บี กรุงเทพ:
ขอบคุณสำหรับเพลงเพราะๆ หายากน่ะค่ะ

นักเพลงคนจน:
เพลงดังระเบิดในสมัยก่อนครับ ขอบคุณมากครับ และขอให้เจ้าของเสียงเพลงหายป่วยไวๆครับ

อธิปไตย:
ขอบคุณพี่หนุ่ม เมืองพิจิตร มากครับ เพลงในเทปม้วนนี้แจ่มๆทุกเพลงเลยครับ
ขอบคุณมากครับ  :'e:92

สุรชัย:
ขอเก็บด้วยครับ ท่านหนุ่มน้อย มีแล้วแต่อยากฟังเสียงจากเทปบ้างครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version