ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง กิ่งแก้ว ศรีสาคร

<< < (2/4) > >>

ทวีป โคราช:
เช็ครายชื่อเพลงแล้ว ยังขาดอยู่นิดหน่อย ขอเติมเต็มด้วย ขอบคุณครับ

chattanon:
กิ่งแก้ว  ศรสาคร นักร้องอีกคนที่ติดตามผลงานมาโดยตลอด  เสียงดี ใส เพลงโรงแรมใจนี่ชอบเป็นพิเศษครับ

ขอบพระคุณท่านรวีครับ

โอฬาร:
เพลงของกิ่งแก้ว ศรีสาคร ผมมีอยู่แหลายเพลงแต่ยังไม่ครบ ขอรับไว้ฟังและร่วมอนุรักษ์ครับ ขอบคุณครับ :'e:92

krabiman:
กิ่งแก้ว  ศรีสาคร เจ้าของต้นฉบับ เพลง โรงแรมใจ ดังมาก  หลายเพลงเป็นที่ต้องการของนักฟั งเพลงเก่าตัวจริง ขอขอบคุณท่านรวีมาก

สุรชัย:
ขอฟังเพลงของกิ่งแก้ว ศรีสาคร ด้วยครับ บางเพลงไม่ค่อยได้ยินครับ ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version