ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง กิ่งแก้ว ศรีสาคร

(1/4) > >>

รวี:

รวมเพลง  กิ่งแก้ว ศรีสาคร

กิ่งแก้ว ศรีสาคร - กล่อมลูก
กิ่งแก้ว ศรีสาคร - จูบน้องก่อนนอน
กิ่งแก้ว ศรีสาคร - เซิ้งบ้องไฟ
กิ่งแก้ว ศรีสาคร - ทหารหญิง
กิ่งแก้ว ศรีสาคร - น้ำตาหยดสุดท้าย
กิ่งแก้ว ศรีสาคร - บ้าสมบัติ
กิ่งแก้ว ศรีสาคร - เบื่อแล้วหรือบางกอก
กิ่งแก้ว ศรีสาคร - ผู้ชายเหลือขอ
กิ่งแก้ว ศรีสาคร - ฝากใจไปเวียดนาม
กิ่งแก้ว ศรีสาคร - มาลัยคอยพี่
กิ่งแก้ว ศรีสาคร - เม้ยเจิงครวญ
กิ่งแก้ว ศรีสาคร - โรงแรมใจ
กิ่งแก้ว ศรีสาคร - ลั่นทมสะอื้น
กิ่งแก้ว ศรีสาคร - ลาแล้วเมืองหลวง
กิ่งแก้ว ศรีสาคร - วอนพี่กลับจากเวียดนาม
กิ่งแก้ว ศรีสาคร - เวียนเทียนหาคู่
กิ่งแก้ว ศรีสาคร - สัญญานาคสั่ง
กิ่งแก้ว ศรีสาคร - สายเปล
กิ่งแก้ว ศรีสาคร - หมั่นไส้ไวพจน์
กิ่งแก้ว ศรีสาคร - ห้ามจับ
กิ่งแก้ว ศรีสาคร - ไหนว่าไม่รัก
กิ่งแก้ว ศรีสาคร - อย่าลืมโคราช
กิ่งแก้ว ศรีสาคร - อย่าลืมสัญญา
กิ่งแก้ว ศรีสาคร - อาจ๋า

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

ทศพร:
ขอโหลดคนแรกเลย ขอบพระคุณครับ เคยฟังบางเพลงเอง

โสภณ:
ส่วนใหญ่เป็นร้องแก้ไวพจน์ เพชรสุพรรณ ขอเก็บไว้ก่อนครับขอบคุณครับ

ชาตรี:
กิ่งแก้ว ศรีสาคร เป็นนักร้องวงดนตรี เทียนชัย สมยาประเสริฐ ดังมากในเพลงโรงแรมใจ และอาจ๋า ขอบคุณครับ. :'e:31

ภุชงค์:
ป้ากิ่งแก้วร้องเพลงเสียงใสดีครับ ผมมีโอกาสได้เจอล่าสุดน่าจะเกือบปีแล้วครับ :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version