ห้องฝาก ซื้อ-ขาย > ห้องฝาก ซื้อ-ขาย แผ่นซีดี เทป หนังสือหรือไฟล์เพลงต่างๆ

หาคนที่อยากมีส่วนช่วยในการผลิตไฟล์เพลง

<< < (5/6) > >>

เมืองเพชร:
ได้รับเรียบร้อยแล้วครับคุณชาตรี

ตอนนี้เรียบร้อยแล้วครับรอนิดนะครับ  รอท่านที่สนใจ
ท่านใดมีความต้องการก็โอนเงินค่าจัดทำมาได้เลยนะครับ

สุรชัย:
โอนให้แล้วครับ ท่านนายก ส่วนที่อยู่ ในข้อความส่วนตัวครับ

พีรชา:
 psi200โอนให้แล้วครับ คุณหนุ่มเมืองเพชร เวลา 13.28 เข้า ธ.ไทยพานิขย์ครับ ขอบคุณครับ  :'e:31

เมืองเพชร:
ตอนนี้พร้อมส่งทุกท่านแล้วนะครับ ท่านใดที่อยากมีส่วนร่วมด้วยช่วยกัน ขอเชิญนะครับอย่าเกรงใจ

เมืองเพชร:
เรียบร้อยแล้วครับ เตรียมจัดการส่งวันนี้ ขอขอบคุณทุกท่านที่ได้ร่วมด้วยช่วยกันอนุรักษ์เพลงลูกทุ่งเก่าๆหายากจากแผ่นเสียงให้อยู่คู่แผ่นดินไทย
ใครที่แจ้งวไว้ว่าจะช่วยกันก็ติดต่อมานะครับ หรือใครจะรอโหลดฟรีๆไม่คิดจะช่วยกันก็ตามใจนะ555
 :'e:101 :'e:101

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version