ห้องฝาก ซื้อ-ขาย > ห้องฝาก ซื้อ-ขาย แผ่นซีดี เทป หนังสือหรือไฟล์เพลงต่างๆ

หาคนที่อยากมีส่วนช่วยในการผลิตไฟล์เพลง

<< < (6/6)

ภูฤดู ปักซัว:
ได้รับเพลงหายากชุดนี้แล้วครับ  มาเป็นกระบุงเลย
ขอบคุณมากๆครับ ทั้งพี่เมืองเพชร พี่อดุลย์ ครับ
 :'e:133 :'e:133 :'e:133

พีรชา:
 psi200 ได่รับเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณ คุณเมืองเพชร และคุณอดุลย์ ขอนแก่น ด้วยครับ สำหรับน้ำใจ  :'e:94

ชาตรี:
ผมได้รับเพลงที่ส่งมาเรียบร้อยแล้ว ใครที่ยังไม่ได้สั่งจองรีบสั่งเลย คุ้มค่ามากๆ ขอบคุณครับ. :'e:31

เมืองเพชร:

--- อ้างจาก: ชาตรี ที่ 14/มี.ค./18 09:01น. ---ผมได้รับเพลงที่ส่งมาเรียบร้อยแล้ว ใครที่ยังไม่ได้สั่งจองรีบสั่งเลย คุ้มค่ามากๆ ขอบคุณครับ. :'e:31

--- End quote ---
ขอบคุณทุกท่านที่สนับสนุน ใครยังไม่ได้รับแจ้งมานะครับ ผมส่งให้หมดแล้ว อีเอ็มเอส  ส่วนที่แจ้งว่าจะรับแล้วยังไม่ได้ดอนเงินมาก็ร่วมด้วยช่วยกันนะครับ  ยังมีอีหลายท่านที่ยังรอ ส่วนผู้ที่ไม่คิดจะช่วยรอโหลดฟรีก็รอไป

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version