ห้องฝาก ซื้อ-ขาย > ห้องฝาก ซื้อ-ขาย แผ่นซีดี เทป หนังสือหรือไฟล์เพลงต่างๆ

หาคนที่อยากมีส่วนช่วยในการผลิตไฟล์เพลง

(1/6) > >>

เมืองเพชร:
ด้วยตอนนี้ได้หาซื้อสะสมแผ่นเสียงเพลงหายากๆจากแผ่น 7นิ้วไว้พอสมควรเกือบสองร้อยแผ่น ผมซื้อในเวปในกลุ่มเฟสมาแผ่นละ 100  150 200 บาทตามแต่จะหามาได้หมดไปเกือบ20000บาท อยากเอาไปแปลงไฟล์แบ่งๆกันไปฟัง มีท่านใดสนใจบ้าง ถ้าพอได้ค่าแผ่นบ้างก็จะนำไปแปลง

ชาตรี:
ผมสนใจครับ ถ้ามีเพื่อนๆพี่ๆหลายคนสนใจร่วมกัน และจะได้จัดทำเป็นไฟล์เพลงขึ้นมา แล้วมีหลักการในการช่วยเหลืออย่างไร
โปรดแจ้งให้ทราบด้วยนะครับ ผมขอสมัครไว้ก่อนเลย ขอบคุณครับพี่เมืองเพชร
                                                                                                       :'e:31       

เมืองเพชร:
มีประมาน หนึ่งร้อยห้าสิบแผ่น เพลงหายากๆทั้งนั้นครับ ใครสนใจช่วยค่าจัดทำคนละหนึ่งพันบาท 

สนใจลงชื่อไว้ครับ

ภูฤดู ปักซัว:

--- อ้างจาก: เมืองเพชร ที่ 19/ธ.ค./17 16:03น. ---มีประมาน หนึ่งร้อยห้าสิบแผ่น เพลงหายากๆทั้งนั้นครับ ใครสนใจช่วยค่าจัดทำคนละหนึ่งพันบาท 

สนใจลงชื่อไว้ครับ

--- End quote ---

ผมสนใจครับ ยินดีช่วยค่าจัดทำครับ

ชาตรี:
พี่เมืองเพชร ทำเสร็จเมื่อไหร่ และจะให้โอนเงินเมื่อไหร่บอกมาในนี้ได้เลย ผมพร้อมจะโอนให้เลยนะครับ ขอบคุณครับ. :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version