เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

แผ่น45คุณภาพพอฟังได้ยังไม่เคยแจกที่ไหนครับ 066 ไม่รักใครเลย – ภิญโญ พงศ์สุพรรณ

<< < (3/4) > >>

WanDee:
ไม่รักใครเลย... :'e:113 แม้แต่คนนี้หรือครับ  :'e:103 คนนี้ด้วย  :'e:102 และคนนี้ น่ารักทั้งน้านนนนนน  :'e:98

มอส:
...ขั้นแรกของการ ริปแผ่นเสียงเลยครับ ผมเคยไปล้างที่บ้านพี่แสงมาแล้วครับ  :'e:56

ต้องให้พี่แสงทำให้ดูเลยนะครับผมถึงจะทำถูก  :'e:39

:'e:92 ขอบคุณน้าสมบูณรืมากๆนะครับ

สุบิน:
 :'e:31ได้มาเจอทั้งเพลงโปรดและเจจิผู้มากประสพการณ์นับเป็นวาสนายิ่งแล้ว ขอบคุณเจ้ากระทู้ขอบคุณเจ้าข้อมูล และขอบคุณมวลสมาชิก :'e:118

ชัยยุทธ:
ท่านนี้อีกคนหนึ่งครับ ท่านใดรู้ประวัติช่วยแนะนำด้วยนะครับ

โชค นรา:
นาน ๆ เข้ามาห้องนี้ซักที เก็บพลงของพี่ฉัตรได้หลายเพลงแระ ล้วนเป็นเพลงที่ไม่เคยได้ยินได้ฟังที่ไหนมาก่อนเรย ขอบคุณในน้ำใจไมตรีครับคุณพี่  :'e:92

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version