เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

แผ่น45คุณภาพพอฟังได้ยังไม่เคยแจกที่ไหนครับ 066 ไม่รักใครเลย – ภิญโญ พงศ์สุพรรณ

<< < (4/4)

ป๊อกคอม:
ได้เห็นชื่อนักร้องแปลกๆอีกแล้วครับผม ขอบคุณครับ ผมชอบมากครับชื่อนักร้องที่ไม่เคยได้ยินครับ ขอบคุณมากๆครับผม :'e:82 :'e:82 :'e:82 :'e:82 :'e:82

ชาตรี:
ไม่รักใครเลย – ภิญโญ พงศ์สุพรรณ นักร้องคนนนี้เพิ่งคนเคยได้ยินชื่อเป็นครั้งแรก ขอบฟังเสียงหน่อย :'e:94

chanon3911:
 :'e:94 ขอบคุณครับท่านเพลงเพราะๆหาฟังยากๆเช่นนี้  psi111

เพลิง พญาไฟ:
นักร้องท่านนี้มีเห็นผ่านๆตาไม่เกิน 2 เพลง ขอบคุณที่นำมาฝากนะครับ

ชล:
ไม่รักใครเลยหรือจ่ะ ขอบคุนจ่ะจากใจ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version