เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์ > ห้องฝึกวิทยายุทธ

จุดประสงค์ของห้องนี้ ไม่ทราบว่าจะทำอย่างไร คลิ๊กตรงนี้เลยครับ

<< < (2/16) > >>

ต๋อง บุรีรัมย์:
วันไหนว่างจริจะลองทำครับผมคิดว่าไม่ยากเกินไปนะครับแต่จะเริ่มแบบไหนดี :'e:37 :'e:37 :'e:37ขอบคุณครับ

น้องดา:
การตอบกระทู้ก็เป็นการให้กำลังใจกันเพราะกว่าเจ้าของกระทู้จะนำภาพต่างๆหรือหัวข้อต่างๆสาระดีๆมานำเสนอก็คืดว่าดีที่สุดแล้ว หากการตอบกระทู้เป็นการตอบแบบสั้นๆแต่ได้ใจความก็ถือว่าดี แต่ถ้าตอบยาวแล้วเป็ฯน้ำท่วมทุ่งผักบุ้งโหลงเหลงก็ไม่มีคว่มหมาย ก็จะพยายามค่ะอ่านและดูกระทู้ให้เข้าใจแล้วค่อยตอบให้กำลังใจแกเจ้าของกระทู้ :'e:98 :'e:98 :'e:98

หนุ่ม นปข:
 :'e:113สุดยอดครับ จารย์ ถือว่าเป็นความรู้พื้นฐานจริงๆ ท่านสมาชิกใหม่ที่เริ่มหัดเล่นจะได้รับประโยชน์ มากๆ กับบทเรียน บทนี้ครับ :'e:92 :'e:92 :'e:92

aathituthai:
เป็นกระทุ้ที่ดีมากครับ.. ผมเห็นด้วยกับกระทู้แนวสอนวิธีทำอะไรต่อมิอะไร.. อย่างน้อยยังเป็นวิทยาทานให้กับคนที่ยังไม่รู้
หรือก็มีนะ แบบรู้แล้วแต่พูดสอนใครเข้าใจยาก 55
นี่ผมไม่ได้หยิกใครนะ..ยังจำได้ สมัยเรียนน่ะ ดร. หลายท่านเก่งฉริบ เลย แต่เวลาสอนพูดเข้าใจยากจัง ผมจึงมักนั่งหลังๆ งีบสักพักเสมอ
.. ที่จริงไปโทษ ดร. เขาไม่ได้ ต้องโทษตัวเรา ดันโง่เอง ขนาดไหนดูเอา..ออกข้อสอบอัตนัยมา 5 ข้อ.. ทำได้ครึ่งข้อ.. ผิดอีกตังหาก แต่สอบผ่านด้วยเอ้าสิ
พวกผมต้องไปหา ดร. แทบทั้งคณะ คนเก่งสุด (ตอนนี้เขาก็ได้เป็น ดร. ไปแล้ว) ทำได้ข้อเดียวเอง? 555 ถือว่าเจ๊ากันไปเทอมนึงแหละ .. หินจริงๆ

ผมชอบเข้าไปอ่านกระทุ้ลักษณะ สอนหรืออธิบาย มากครับ เพราะรู้สึกถึงน้ำใจที่ลึกลงไปว่า...อุ่น กำลังดี น่ะครับ
ก็ถือโอกาส เรียก อาจารย์ชิน.. กับกับอีกสักคนเต๊อะ...
และขอเป็นกำลังใจทุกคน .. คนสอนคน ด้วยครับ 

กิตติ:
กำลังฝึกฝนไปเรื่่อยๆครับ มีประโยชน์มากเลยครับสำหรับน้องใหม่

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version