เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์ > ห้องฝึกวิทยายุทธ

จุดประสงค์ของห้องนี้ ไม่ทราบว่าจะทำอย่างไร คลิ๊กตรงนี้เลยครับ

<< < (3/16) > >>

ชัยยุทธ:
กำลังหัดทำอยู่เหมือนกันครับ ขอบคุณที่ชี้แนะครับ

คอหมอลำ:
ขอบคุณครับท่าน ผมหวังว่าคงจะมีประโยชน์ ต่ออีกหลายๆท่านที่ยังไม่รู้

แมวเหมียว:
:'e:94...ดีครับ มีประโยชน์
ผมเพิ่งจะใช้ห้องนี้ฝึกวิทยายุทธ
จากคุณทนาย สำเร็จไป 1 กระบวนท่า
ไม่งั้นคงต้องใช้วิธีไปซนตามห้องอื่นๆ
ไม่เป็นสัดเป็นส่วน psi108

แม็ท:
ดีครับ มีห้องให้ทดสอบวิทยายุทธ เพื่อทดสอบ ลิงค์ อะไรต่างๆที่จะแบ่งปันกัน มือใหม่อย่างผมนี้ก็ต้องลองดูแล้วครับ ไม่รู้จะผ่านมั้ย  :'e:37 ขอบคุณครับ

ใหม่ สารคาม:
ดีครับ เป็นประโยชน์มากสำหรับมือใหม่อย่างผมครับจะได้ลองฝึกวิทยายุทธ กับท่านอาจารย์ ขอบคุณมากเลยครับ :'e:106

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version