เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

ยอดรัก สลักใจ - ไอ้หนุ่มกรรมกร

(1/5) > >>

ประสม เมืองชล:

หน้า 1 ผลงานของ สายัณห์ สัญญา  - เปิดผนึกบันทึกช้ำ
หน้า 2 ผลงานของ ยอดรัก  สลักใจ

ป๋อง เมืองเพชร:
มารับคนแรกนะครับ นักร้องทั้ง 2 ท่าน สุดยอดลูกทุ่งครับ ขอบคุณครับคุณประสม เมืองชล ที่นำของดีๆมาแจกครับ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:31 :'e:31 :'e:31 สุดยอด ทั้งสองท่าน เลยครับ อิอิ ขอบคุณครับ พี่  :'e:94 :'e:94

ลุงวิชญ์:
ขอบคุณ คุณประสม เมืองชลครับ ที่นำสิ่งดีๆ มาฝากสมาชิกให้ได้ช่วยกันอนุรักษ์ไว้ครับ

Doraemon:
โห แบบแผ่นก็มี ไม่ธรรมดาเลยครับ ขอบคุณมากกับผลงานอันมีคุณภาพ :'e:94

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version