เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์ > ถาม-ตอบ ปัญหาคอมพิวเตอร์และโปรแกรมต่างๆ

เครื่องเสียงราคาหลัก 100 ทำให้เป็นหลัก 1000 หลัก 10000 ได้ด้วย

<< < (2/19) > >>

ชัย:
ขอบคุณครับ สนใจขอลองใช้ดูบ้างครับ

ป๋อง เมืองเพชร:
น่าสนใจครับ โดยเฉพาะเครื่องเสียงผมชอบอยู่แล้ว ขอลองไปใช้นะครับ ขอบคุณครับ

ฉัตรเจริญ:
ผมคนหนึ่งละ ที่ประเภทบ้าเครื่องเสียง  สะสมมาหลายสิบปีตั้งแต่เรียนมัธยม เอาแต่ราคาพอประมาณที่จะซื้อได้   บอกลูกไว้แล้วพ่อตายก็ขายได้หลายตังละ....ฮา...

รู้ว่ามีโปรแกรมดีๆแบบนี้ จะไม่รับไว้ได้อย่างไรครับ    ขอบคุณคุณ "เก่ง จอมทอง" อีกครั้ง

ภูวดี:
เครื่องเล่นแผ่นเสียง เห็นชัดๆก็ 4 เครื่อง
เครื่องเล่นเทป แล้วเครื่องเสียงอีก ผมว่าเก็บไว้ก็มีแต่จะเก่า และหายากขึ้นเรื่อยๆ
เพราะรุ้นใหม่ๆตอนนี้ ขนาดแค่ให้เล่นม้วนเทปได้ ก็ยังจะหายากเลย
ของยิ่งเก่าไปก็ยิ่งมีราคาครั๊บ
ผมงบน้อย...แต่โปรแกรมดีๆ ก็ต้องขอลองดูสักหน่อยครั๊บ
เผื่อจะช่วยให้เครื่องเสียงมูลค่า สามร้อย ได้มีคุณภาพเสียงดีขึ้นมาอีกหน่อย :'e:56

สุบิน:
:'e:82 :'e:82
ไม่มีความรู้อยากดูเฉยๆ ประเภทที่ว่าดูแต่ตา มืออย่าต้อง ของจะหาย  :'e:37
 :'e:94 ท่านจอมเก่ง  :'e:82

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version