เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์ > ถาม-ตอบ ปัญหาคอมพิวเตอร์และโปรแกรมต่างๆ

เครื่องเสียงราคาหลัก 100 ทำให้เป็นหลัก 1000 หลัก 10000 ได้ด้วย

(1/19) > >>

เก่งจอมทอง:
ดูหนังฟังเพลงจากคอมกับโปรแกรมทั่วๆไปที่มีอยู่ในเครื่องไม่ค่อยมีอะไรให้ปรับแต่งให้เสียงดีขึ้น
มาลองใช้โปรแกรมนี้ดูมันจะทำให้ราคาเครื่องเสียงของท่านจากราคาหลักพันจะกลายเป็นหลักหมื่นขึ้นมาทันที
***วิธีใช้***
1. ให้เปิดหนังหรือเพลงที่ท่านใช้โปรแกรมที่ใช้เป็นประจำอยู่แล้ว
2. ให้ใช้โปรแกรมที่ให้นี้ในการปรับแต่งเสียงแทนโปรแกรมหลัก

ขอขอบคุณ GuidekungPlus

ถมชัย:
สวัสดีครับ ผมถมชัย ขอเข้ามาร่วมเรียนรู้โปรแกรมจากท่านเจ้าของกระทู้ด้วยคนครับ ขอขอบคุณครับ ถ้าได้ผลอย่างไรจะเรียนให้ทราบครับผม

ชา พัทยา:
เดี๋ยวนี้ซอฟแวร์ ช่วยได้มากทีเดียว

เก่งจอมทอง:

--- อ้างจาก: ถมชัย ที่ 03/พ.ค./12 19:54น. ---สวัสดีครับ ผมถมชัย ขอเข้ามาร่วมเรียนรู้โปรแกรมจากท่านเจ้าของกระทู้ด้วยคนครับ ขอขอบคุณครับ ถ้าได้ผลอย่างไรจะเรียนให้ทราบครับผม

--- End quote ---
ด้วยความยิ่งดีครับท่านถมชัย

ภูฤดู ปักซัว:
อันนี้ ก็เป็นอีกหนึ่งโปรแกรม ที่น่าลองน่าใช้ ครับ คุณเก่ง

ช่างสรรหามาให้เพื่อนๆจริงๆ  :'e:133

ขอบคุณมากๆครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version