เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปคาสเซ็ท

ทิพวรรณ แก้วจันทร์ อัลบั้ม ผู้ชายขี้โกง (เต็มอัลบั้ม)

<< < (3/4) > >>

แซน กทม.:
ขอเก็บสะสมนะครับ เสียงเพราะดี ขอบคุณมาก

ประดิษฐ์:
ทิพวรรณเพลงมีไม่มาก เพราะไม่มากจึงหายาก ขอเก็บด้วยครับขอบคุณมากๆครับ :'e:94

ชาตรี:
ทิพวรรณ แก้วจันทร์ นักร้องสาวสวยเสียงดีมาเจอครบรอบ2ปีพอดี ขอบคุณครับ. :'e:31

krabiman:
นักร้องเสียงดี ทิพย์วรรณ  แก้วจันทร์ หลายเพลงในชุดนี้ไม่เคยฟัง ขอรับไปฟัง ขอขอบคุณในน้ำใจแบ่งปัน

โบราณ 2499:
ขอฟัง ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version