ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลงลูกทุ่ง 16 เพลงดังชุด 3

<< < (6/7) > >>

ประดิษฐ์:
ไม่มีอยู่หลายเพลง ขอเก็บครับ ขอบคุณครับ :'e:94

ประดิษฐ์:

--- อ้างจาก: ประดิษฐ์ ที่ 01/มิ.ย./14 06:30น. ---ไม่มีอยู่หลายเพลง ขอเก็บครับ ขอบคุณครับ :'e:94

--- End quote ---

ลิงค์หม่องเท่งแล้วครับ :'e:79

ทวีป โคราช:
ตรวจสอบแล้ว ยังขาดอยู่หลายเพลงเหมือนกัน บางเพลงคงจะยังไม่เคยฟังด้วย ขอบคุณครับ // โหลดไม่ได้แล้ว psi306

ปลาป๋อง:
ขอบคุณมากมายครับ อยากฟังเพลงเงาะโรงเรียนไม่เคยฟังครับ ขอเก็บใว้เปิดให้สมาชิกฟังครับ :'e:133 :'e:133 :'e:133

สัมพันธ์ พัทลุง:
ถึงแม้จะรวมไว้น้อยเพลง  แต่ล้วนเป็นสุดยอดเพลงดีทั้งนั้นเลย  โดยเฉพาะเพลง "สัปเหร่อ" ขอบคุณคุณอธิปไตยมากครับ
ที่นำมาให้ฟัง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version