ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลงลูกทุ่ง 16 เพลงดังชุด 3

(1/7) > >>

อธิปไตย:
เพิ่มเติมอีก 16 เพลงดัง ครับขุนแผน ภุมรักษ์+ถนอม นวลอนันต์ – พายเรือแก้เก้อ
แจ่มจันทร์ กำไลทอง – น้ำตาสาวมอญ
ฉัตรทอง มงคลทอง – เงาะโรงเรียน
http://www.swfcabin.com//swf-files/1330818109.swfฉัตรทอง มงคลทอง – ตำแหน่งครูน้อย
ชินกร ไกรลาศ – ถึงรู้พี่ก็รัก
น้ำค้าง เดือนเพ็ญ – แล้วเธอจะรักใครจริง
ประจวบ จำปาทอง – สัปเหร่อ
ผ่องศรี วรนุช – พายเรือแก้เกี้ยว
ไพรวัลย์ ลูกเพชร – แพแตก
ไพรวัลย์ ลูกเพชร – เสียงสะอื้นจากไพรวัลย์
ยอดรัก สลักใจ – นกขมิ้น
ไวพจน์ เพชรสุพรรณ – พายเรือเกี้ยวสาว
สรวง สันติ – คนปากพนัง
สุขสันต์ นิรันดร – พรวันวิวาห์
สุชาติ เทียนทอง – สามล้อทีเด็ด
สุมิตร สัจจะเทพ+ยุพิน แพรทอง - เบรครักเบรครถ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:92 :'e:133 :'e:92 แต่ละเพลงไม่ธรรมดา ขอบคุณ ครับ ที่นำเพลงเพราะมาให้ได้ฟังครับ  :'e:94

ยายมดน้อย:
ขอเก็บด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ.. :'e:95

ประยุทธ:
บทเพลงจากหลากหลายศิลปิน เหมือนอาหารหลากหลายรสชาติ ขอบคุณพ่อครัวฝีมือดี หาสุนทรีย์ทางเสียงเพลงมาให้ฟังกัน

ฅนภูไท:
ขอบคุณและขอบคุณอีกครั้งครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version