ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่ง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

กลับเชียงรายเถิดน้อง-ยอดรัก สลักใจ+สาวเหนือ-พุ่มพวง ดวงจันทร์

<< < (2/5) > >>

น้องดา:
ยังไม่เคยฟังเลยค่ะขอฟังด้วยคนนนะคะ ขอบคุณมากค่ะคุณหนุ่มกรุงเก่า :'e:135

ชัย:
ขอบคุณครับพี่ ผมขอเก็บทั้งสองเพลงครับ

หนุ่มน้อย เมืองพิจิตร:
 :'e:92 ขอบคุณครับพี่พงษ์ สาวเหนือ - พุ่มพวง ดวงจันทร์ อยู่สุพรรณ แท้ แท้  :'e:39 ไหงบอกเป็นสาวเหนือ  :'e:37

สุเทพ:
เพลงกลับเชียงรายเถิดน้องมีเพลงร้องแก้ด้วย ขอบคุณครับ

อารมณ์:
ขอบคุณมากครับ ยังไม่เคยฟังเพลง สาวเหนือ ขอลองดู

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version