ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่ง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

กลับเชียงรายเถิดน้อง-ยอดรัก สลักใจ+สาวเหนือ-พุ่มพวง ดวงจันทร์

<< < (5/5)

ชาตรี:
สาวเหนือ-พุ่มพวง ดวงจันทร์ อยากฟังเพลงนี้ ขอบคุณครับ. :'e:31

เปิ่น:
เพราะจริงๆค่ะ เพลงนี้ฟังแล้วประทับใจเลยคงอยู่ในหัวไปหลายวัน

บ่าวรักษ์:
สมัยก่อนเพลงพี่แอ๊วร้องไว้ เพราะมาก เข้ามาดูเพลง มีเพลงร้องแก้ด้วย ขอรับไปฟังด้วยครับ ขอบคุณครับ :'e:78

อาคม ดอนเมือง:
   ยังไม่เคยฟังทั้งสองเพลงนี้มาก่อนเลยครับคุณหนุ่มกรุงเก่า ขอบคุณมากนะครับ
                                                psi113
            ปล.ลิงค์ไม่อยู่แล้ว ขอบคุณครับ

บ่าวรักษ์:
ลิงค์ตายแล้ว รบกวนแก้ไขให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version