เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

ภาษารัก - จรรยา ปิยะวดี

<< < (2/3) > >>

สุบิน:
ภาษาใจหรือภาษาตานะภาษารักนี่ ตามไปดูครับ  :'e:130

ประสิทธิ์:
อีกเพลงครับพี่ป๊อก ขอเก็บไว้ด้วยเพลงนี้ยังไม่มีครับ :'e:130 :'e:130

ninetynine:
ในอดีตเธอคือนักร้องที่พนม นพพรปั้นมีเพลงดังคือ"หมดกำลังใจ"

chattanon:
ไม่เคยได้ยินชื่อเสียงนักร้องท่านนี้มาก่อน  ชื่อเพลงภาษารัก  สะดุดชื่อเพลง ยังกับเพลงลูกกรุง  ชื่อนักร้องก็คลับคล้ายคลับเหมือนกับนักร้องยุคหลังๆ 

สำหรับข้อมูลที่ท่าน 99   กรรุณาบอกข้อมูล มา   นับเป็นประโยชน์ครับ  ขอบคุณท่านป๊อกคอมอย่างสูงครับ

หนูจี๊ด:
ขอลองฟังหน่อยค่ะ ไม่เคยได้ยินเลย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version