หนังกลางแปลง > ภาพยนตร์ในอดีต

เชิญชมภาพโปสเตอร์ภาพยนตร์ไทยในอดีตกันครับผม

<< < (29/31) > >>

ตี๋:
มากมายจริงๆ ว่าแต่ถ้าเป็นของจริงจะมีราคาเพิ่มมั้ย ส่วนตัวสำหรับผมถ้ามีจะขายไม่ลงเพราะมีค่าทางจิตใจนะครับ เก็บไว้อวดดีกว่าขาย แต่ใครจะขายก็แล้วแต่ครับ

ปลาแมน:
งานสมัยก่อนเขียนด้วยมือมันดูน่าสะสมจริงๆ แต่แผ่นหนึ่งแพงน่าดู

จี เชียงใหม่:
สมัยเป็นเด็กจำได้ว่าชอบใบปิดหนังมาก มันเป็นศิลปะที่ยอดเยี่ยมจริงๆ  :'e:73

วิรัตน์ นนทบุรี:
เป็นอะไรที่มีคุณค่ามากครับ  เมื่อก่อนใกล้ๆบ้านผมมีตึกแถวที่เขาวาดภาพโปสเตอร์แบบนี้เลยครับ  แถวๆ แม้นศรี  พอผมเดินกลับบ้านต้องแอบมาดูเขาวาดทุกครั้ง  เขาวาดกันสดๆเลยครับ สมัยก่อนไม่มีคอมพ์  สวยมากๆ

บัณฑิต กทม:
คิดถึงสมัยหนุ่มๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version