หนังกลางแปลง > ภาพยนตร์ในอดีต

เชิญชมภาพโปสเตอร์ภาพยนตร์ไทยในอดีตกันครับผม

<< < (30/31) > >>

หนุ่ม เมืองแพร่:
ดูแล้วมีความคลาสสิคมากครับ แต่ละรูปเน้นเข้าถึงอารมหนัง

ภูแมว:
ภาพเก่าดีจังค่ะหาไมไ่ด้แล้ว ต้องรอดูท่านที่เก็บรักษาและทำเป็นไฟล์แบบนี้แลวหล่ะค่ะ ยังเป็นภาพวาดอยู่เลยนะคะ ขอบคุณคุณเซี๊ยะ (นพดล) ค่ะ  :'e:92 ที่กรุณารวบรวมพร้อมแทรกเกร็ดประวัติมาให้ประจำนะคะ เคยติดตามกระทู้หลายๆ อันมาก่อนแล้วค่ะ

ไท ราชบุรี:
หนังเรื่องไกรทองผมเคยได้ดูตอนเด็กๆ สนุกมากๆเลยนะครับรู้สึกตื่นตาตื่นใจมากๆตอนนได้ดูครังแรก อิอิอิ

เด็กปั้นดิน:
ขอบคุณที่แบ่งปัน ผมชอบจริงๆกับงานแฮนด์เมด โดยเฉพาะผลงานท่านเปี๊ยก โปสเตอร์
มันได้อารมณ์ของหนังในแต่ละเรื่อง

โดม ลำปาง:
เป็นความสุขใจของคนเกิดนานครับ ที่ได้เห็นบรรยากาศเก่าๆ ขอบคุณมากครับที่นำมาให้ได้รับชม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version