ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งร้องเกี้ยว ร้องแก้

(คอย + คืน) เพลงที่น่าฟัง

<< < (2/2)

ชรัช2498:
เพลงร้องแก้เกี้ยวคู่นี้ไพเราะมากๆเลยละครับ ไฟล์ที่ผมมีไว้ฟังอยู่คุณภาพเสียงไม่ดีเอาเลย ผมไปพบในยูทูปที่อัปโหลดไว้โดยบ้านเพลงพักใจคุณภาพเสียงดีเยี่ยมเลย เลยมาขอลงชื่อขอรับไปฟังความไพเราะทดแทนของเก่าที่มีด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับคุณประสิทธิ์

**เสียดายครับผมมาไม่ทันลิ้งค์ตายเสียแลัว แต่ก็ขอบคุณมากนะครับ**

ป้ารัตน์:
สองเพลงนี้ เคยฟังแต่ของน้ำอ้อย พรวิเชียร ขอบคุนค่ะ

หนุ่มชาววัง2012:

--- อ้างจาก: ประสิทธิ์ ที่ 16/พ.ย./15 20:03น. ---(คอย)   PSน้ำอ้อย พรวิเชียร(ผ)
คืน(ผ) - PSพิณทิพย์ โชคดำเนิน(ร้องแก้เพลงคอย)

--- End quote ---
ขอบคุณมากครับเพลงชุดนี้  จะเอาไปเปิดให้แฟนเพลงครับ

ชาตรี:
พิณทิพย์ โชคดำเนิน นักร้องท่านนี้จำไม่ได้แล้วว่าเคยฟังเสียงของเขาหรือยัง ขอบคุณครับ. :'e:31

ลิงค์โหลดวายปราณไปแว้วว :'e:131

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version