ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งร้องเกี้ยว ร้องแก้

(คอย + คืน) เพลงที่น่าฟัง

(1/2) > >>

ประสิทธิ์:
(คอย)   PSน้ำอ้อย พรวิเชียร(ผ)
คืน(ผ) - PSพิณทิพย์ โชคดำเนิน(ร้องแก้เพลงคอย)

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

โอฬาร:
มาก่อนใครเล กลัวอด ตรวจดูแล้วไม่มีทั้งสองเพลง สุดยอดครับแอดมิน ขอบพระคุณครับ

เวียงสา980:
 ตามมาเอาเพลงหายาก ด้วย ค่ะ ไม่ทัน ท่านโอฬารไว จัง ขอบคุณมาก นะคะ อาจารย์ประสิทธิ์ ที่นำมาแบ่งปัน

คนชายแดน:
ขอเก็บด้วยคนครับเพลงหายาก ขอบคุณท่านลุงประสิทธิ์ที่นำมาแบ่งปัน ขอบคุณมากครับ :'e:94 :'e:94

นายน้อย:
ขอบคุณมากครับ คุณพี่ โหลดได้แล้ว ครับ แลำหรับสองเพลงนี้ก็คงหายากอีกแหละ คงจะมีมาแจกสมาชิกเรื่อยๆ  :'e:92 :'e:92

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version