ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

บุปผา สายชล - บุปผา สายชล (เก็บตก) 13 เพลง

<< < (2/2)

หนุ่มชาววัง2012:
หาเพลง แปลกก็จริง จริงไม่แปลก บุปผา ร้องแก้กับรุ่งเพชรครับ แต่มาพบชุดนี้ก็ชอบมากครับ ขอบพระคุณมากครับ

สัมพันธ์ พัทลุง:
น่าสนใจเพลง บ้านรักหอร้าง  แต่ไม่ทราบว่าลิงค์ยังอยู่หรือเปล่า

โสภณ:
บุปผา สายชล เคยมีหายหมดขอนับ1ใหม่ครับ :'e:94

chattanon:
ช่วงภาพยนต์มนรักลูกทุ่ง ได้รับควมนิยม จากประชาชนทั่วประเทษ ช่วยปลุกวงการเพลงลูกทุ่งไม่น้อย

วอนลมฝากรัก  ในยุคนี้โด่งดังมาก บุปผา สายชล มีโอกาส ได้แสดงภาพยนต์ หลายเรื่อง ผลงานยุครั้

เฟื่องผู หากเทียบกับนักร้องหญิงคนอื่นๆ  เสียดายที่ชีวิตเธอสั้นนัก จึงมิอาจได้เห็นผลงนอีก ขอบคุณท่าน

รวีครับ  หลายเพลงในชุดนี้ ไม่คุ้นเลย

บิน:
บุปผา สายชล - บุปผา สายชล (เก็บตก)  13 เพลง  ขอด้วยครับ  ชอบฟังเพลง 

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version