ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

บุปผา สายชล - บุปผา สายชล (เก็บตก) 13 เพลง

(1/2) > >>

รวี:
#บุปผา สายชล - บุปผา สายชล (เก็บตก)  13 เพลง

คนชอบปลุก - บุปผา สายชล (3:30)
    คุยกับดอกไม้ - บุปผา สายชล,ดุจเดือน ดารา,อนุธิดา กองราพงษ์ (3:38)
    ฉันรักลูกทุ่ง (แผ่นเสียง) - บุปผา สายชล (3:17)
    บทเรียนก่อนนิทรา - ศรีไพร ใจพระ,บุปผา สายชล (2:40)
    บ้านรักหอร้าง (แผ่นเสียง) - บุปผา สายชล (3:00)
    ผู้ชายชอบของฟรี - บุปผา สายชล (2:46)
    รักอาอย่าเกลียดคนเมา - บุปผา สายชล (3:04)
    รำวงกลางทุ่ง - บุปผา สายชล (2:19)
    ลมจ๋า (แผ่นเสียง) - บุปผา สายชล (2:40)
    หนุ่มไทยเจ้าชู้ - บุปผา สายชล (2:58)
    หาดใจไร้รัก - บุปผา สายชล (3:03)
    อย่าลืมสัญญา - บุปผา สายชล (2:45)
    อะไรอยู่ในหน้าอก - บุปผา สายชล (2:23)

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

เวียงสา980:
เพลง คนชอบปลุก ยังไม่เคยฟังเลย ค่ะ ขอเก็บ นะคะ ขอบคุณมาก ค่ะ  :'e:95 :'e:95

ชาตรี:
อะไรอยู่ในหน้าอก - บุปผา สายชล อยากดูเพลงนี้จังเลย :'e:39 ขอบคุณครับ. :'e:31

ประดิษฐ์:
สงสัยจังเขาปลุกอะไรกัน ลองปลุกกับเขาด้วย psi306 ขอบคุณครับท่าน รวีฯ :'e:94

โอฬาร:
มีอยู่แล้วหลายเพลงครับ ขอรับหาดใจไร้รัก ไปฟังด้วยครับ ยังไม่เคยได้ยินได้ฟังมาก่อนเลย ขอบพระคุณ ท่านรวี อย่างสูงครับ :'e:92

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version