ห้องฝาก ซื้อ-ขาย > ห้องฝาก ซื้อ-ขาย แผ่นซีดี เทป หนังสือหรือไฟล์เพลงต่างๆ

เพลงจากแผ่นเสียงหายากๆ ที่น่าสะสม

<< < (2/3) > >>

เมืองเพชร:
ขอบคุณมากครับที่ร่วมสนับสนุนอนุรักษ์ เพลงหายากจากแผ่นเสียง เพลงเก่าๆจะมีให้ได้ฟังกันแบบไม่สูญหาย

เมืองเพชร:
รุ่นนี้เพลงลึกๆ เพลงแปลกๆมากครับ  ริปออกมาได้ดีเหมือนเดิมคุ้มค่ามากครับ

ชาตรี:
ผมได้โอนเงินให้เรียบร้อยแล้วนะครับ.

1000บาท..001สตางค์   วันที่ 3 เม.ย. 2558   

คนนนท์:
ได้รับแผ่นเรียบร้อยแล้วครับ เครื่องคอมพ์ที่ใช้อยู่ประจำมีปัญหา เลยยังไม่ได้เปิดดู ขอบคุณมากครับ

แก้ไขปัญหาเครื่องคอมพ์เสร็จแล้ว เปิดแผ่นดู สุดยอด ถูกใจมากครับ จำนวนมากเกินคาด เพลงและนักร้องที่ไม่เคยได้เห็นหรือฟังมาก่อนมีเพียบ ลองสุ่มฟังบางเพลง คุณภาพเสียงแจ่มแจ๋ว คงต้องใช้เวลาเป็นปีกว่าจะฟังหมด

ถ้ามีโครงการใหม่ ขอจองล่วงหน้าเลยครับ  :'e:93

เมืองเพชร:
ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมสนับสนุนมากครับ
ท่านอื่นๆที่ชอบเพลงเก่าๆเหล่านี้ เชิญเลนครับ หรือจะรอของฟรีโหลดฟรีลูกเดียว 555   

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version