ห้องฝาก ซื้อ-ขาย > ห้องฝาก ซื้อ-ขาย แผ่นซีดี เทป หนังสือหรือไฟล์เพลงต่างๆ

มาแล้วเทปเพลงหายาก ร่วมด้วยช่วยกันสนใจเชิญครับ

(1/5) > >>

เมืองเพชร:
เทปเพลงหายากทั้งหมด 12ชุดที่จะนำเสนอต่อไปนี้จะทำการริปออกมาให้ทุกท่านฟังกัน  ล้วนแต่เพลงที่สูญหายไปนานพอควร
ท่านใดสนใจลงชื่อไว้ได้เลยครับ  เพื่อเป็นการสืบทอดยืดอายุเพลงไทย
ลงชื่อรับไว้ที่นี่   รวมทั้งหมด 12ชุดนี้ช่วยค่าส่ง เพียง500บาทเท่านั้นครับ

psi100 psi100 psi100

อดุลย์ ขอนแก่น:
้เข้าแถวมารับก่อนใครเลยล่ะ  ขอบคุณหลายเด้อ  แผ่นยังบ่เสร็จเลย รอหน่อยนะท่านนายก..

คนชายแดน:
ขอเข้าแถวเป็นคิวที่สอง รองลงมาจากท่านลุงอดุลย์ครับ ขอบคุณมากครับ

ชาตรี:
เทปเพลงหายากทั้งหมด 12ชุดนี้ ผมขอเข้าคิวเป็นคนที่3 ขอบคุณครับ. :'e:31

เมืองเพชร:
ดูรายชื่อเพลงที่ปกเทปเลยครับ  สุมิตร สัจจเทพ มีหลายเพลงที่ตกสำรวจ  และชุดอื่นๆอีกมากมาย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version