ห้องฝาก ซื้อ-ขาย > ห้องฝาก ซื้อ-ขาย แผ่นซีดี เทป หนังสือหรือไฟล์เพลงต่างๆ

มาแล้วเทปเพลงหายาก ร่วมด้วยช่วยกันสนใจเชิญครับ

<< < (2/5) > >>

มอส:
ขอเข้าแถวเป็นคิวที่ 4 ครับผม :'e:92 ของดีที่หายาก   :'e:43

เมืองเพชร:
รับทราบการจอง ทุกท่านนะครับ ท่านอื่นๆที่หัวใจลูกทุ่ง มาเลยนะครับ ช่วยๆกันหน่อยครับ

เมืองเพชร:
ตอนนี้เสร็จเรียบร้อยพร้อมส่งแล้วครับ มีผู้จอง4ท่านครับ
ใครที่สนใจจองเพิ่มได้ครับพอได้ค่าจ้างในการริป กว่าจะเสร็จเหนื่อยครับ  ห้าร้อยบาทไม่แพงแถมอื่นๆอีกเพียบ   อย่ารอแจกฟรีเลยครับ

ชาตรี:
ผมได้โอนเงินให้แล้วนะครับ...เวลา...18.59 น. วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2558  :'e:133 :'e:31

คนนนท์:
คนสูงวัยหัวใจลูกทุ่ง ขอร่วมสืบทอดเพื่อยืดอายุเพลงลูกทุ่งไทยด้วยคน ขอเลขบัญชีด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version