ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง จีระพันธ์ วีระพงษ์ 64 เพลง

<< < (3/3)

วีรภัทร:
เป็นนักร้องอีกท่านที่มีผลงานที่น่าฟังมากๆ ครับ เพลงดังอย่างไก่นาตาฟาง เป็นเพลงที่สร้างชื่อเสียงอย่างยิ่ง ขอบคุณอารวีที่นำมาให้รับฟังครับ

[ลิงค์เสียครับ]

chattanon:
ผลงานเพลง  ไก่นาตาฟาง คุณนายใจชุญ  และโห่กำนัน ของจีระพันธ์  ที่่ผมชื่นชอบเป็นพอเศษ

น้ำเสียง หวานปนแหบนิดๆ คือเอกลักษณ์ เฉพาะ แนวหวานแบบนี้ ระพิน ภูไท ก็คือนักกร้องที่มี

ชื่อเสียงตามมาติดๆ ในยุคนั้น ขอบคุณท่านรวีอย่างสูงครับ

บิน:
จีระพันธ์ วีระพงษ์  ชอบเสียงนักร้องคนนี้ครับ  ยังฟังไพเราะอยู่เสมอ  ขอบคุณครับ

ชล:
เพลงพี่จีรพันธ์ไพเราะมากมาย มาฟังทีไรเสียงแหลมแป๊บหู

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version