ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง จีระพันธ์ วีระพงษ์ 64 เพลง

<< < (2/3) > >>

สัมพันธ์ พัทลุง:
รูปจีระพันธ์  วีระพงษ์  หล่อมากมาครับ  ขอบคุณคุณรวีที่รวมเพลงของเขาไว้ได้มากถึง 64 เพลง
ผมอยากจะได้เหมือน  แต่โหลดในระบบใหม่ไม่เป็น จึงได้แค่เข้ามาให้กำลังใจครับ

จรีพร:
ขอบคุณจ้า

อภิรักษ์ชูชัย:
ยอมรับว่าเคยได้ยินเพลงพวกนี้มาเหมือนกันครับอาจารย์ โดยเฉพาะเพลงไก่นาตาฟาง
ขอบพระคุณมากครับอาจารย์รวี ขออนุญาตเก็บด้วยคนเพื่อนำไปเปิดให้สมาชิกได้รับฟังกันนะครับ :'e:92

พงษ์ชศักดิ์:
              มารับเพลงของนักร้องไก่ย่าง จีระพันธ์ วีรพงษ์ครับ ท่านรวี หลายเพลงเพิ่งเห็นเนี่ย.

ป๊อกคอม:
เป็นนักร้องขวัญใจผมเลยครับ ผมชอบเสียงของท่านมากครับ เลยต้องสะสมครับ บางบทเพลงผมยังไม่มี ขอบคุณมากๆครับผม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version