ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

คัฑลียา มารศรี - หวาน ล้วน ล้วน (320 kbps)

<< < (2/3) > >>

ฟ้าใสเมฆสวย:
ชอบเสียงหวานๆ ของนักร้องท่านนี้ ขอบคุณพี่ยุทธมากค่ะที่นำเพลงเพาะๆ ดีๆ มาแบ่งปันให้  :'e:95

ninetynine:
ขอบพระคุณมากๆครับท่าน :'e:92

รัน:
ชอบเสียงนักร้องท่านนี้มากร้องเต็มเสียงดีครับ

ปลาป๋อง:
เพลงนักร้องหญิงท่านนี้ยังไม่มีเก็บสักชุด เป็นนักร้องลูกทุ่งยุคปลายๆเพลงไม่เก่ามากนักขอเก็บใว้เปิดให้สมาชิกฟังกันขอบคุณอาจารย์รวีพี่ยุทธมากมาย

บิน:
คัฑลียา มารศรี เป็นนักร้องเสียงดีอีกคน  ที่ควรอนุรักษ์เพลงไว้  ขอบคุณครับ 

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version