ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

คัฑลียา มารศรี - หวาน ล้วน ล้วน (320 kbps)

(1/3) > >>

รวี:
คัฑลียา มารศรี - หวาน ล้วน ล้วน (320 kbps)

คัฑลียา มารศรี - 01 ให้กำลังใจตัวเอง
คัฑลียา มารศรี - 02 สุสานคนช้ำ
คัฑลียา มารศรี - 03 เขียนรักด้วย ล.ลิง
คัฑลียา มารศรี - 04 เธอไม่โดน เธอไม่รู้
คัฑลียา มารศรี - 05 ช้ำกว่าเดิม
คัฑลียา มารศรี - 06 คำอวยพรจากผู้แพ้
คัฑลียา มารศรี - 07 สาวอุทัยรอเธอ
คัฑลียา มารศรี - 08 สาวเสียเมือง
คัฑลียา มารศรี - 09 คุยกับดอกไม้
คัฑลียา มารศรี - 10 ยืมใจทศกัณฐ์
คัฑลียา มารศรี - 11 น้ำตาแก้ปัญหาไม่ได้
คัฑลียา มารศรี - 12 ตาต่อตา ฟันต่อฟัน
คัฑลียา มารศรี - 13 คนเริ่มมีความรัก
คัฑลียา มารศรี - 14 ยอมจนข้างเธอ
คัฑลียา มารศรี - 15 เขตปลอดคนลวง
คัฑลียา มารศรี - 16 รอยแผลเป็น

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

สุรชัย:
เพลงของคัทลียา ร้องส่วนมากเป็นเพลงหวานๆซึ้งๆครับ ขอฟังเพลงที่ไม่มีครับ

พงษ์ โคราชา:
หวานมีพลัง เสียงทรมานใจ

ปอนด์ บินหลา:
มาเก็บเพลงหวานๆ ไว้ฟังก่อนนอนครับ ขอบพระคุณครับ 

เบียร์ สุปรีดา:
ขอรับไว้ฟังด้วยครับผม ขอบคุณมากๆครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version