ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกกรุงอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง ศรวณี โพธิเทศ 121 เพลง

<< < (2/5) > >>

โสภณ:
นักร้องท่านนี้ผมมีไม่กี่เพลงขอบรับไว้ฟังขอบคุณครับ

ชาตรี:
ศรวณี โพธิเทศ 121เพลง ชอบเพลง น้ำตาหรือจะแก้ปัญหาใจ ของเธอมากๆ ขอบคุณครับ. :'e:31

ทวีป โคราช:
เอ ชุดนี้ผ่านหูผ่านตาไป มีตั้งหลายเพลง ต้องเก็บไว้ก่อน

ชัยยุทธ:
มาขอรับเพลงของนักร้องเสียงดีชุดใหญ่ด้วยคนครับ ขอบคุณมากๆๆเลย

ปณต:
สวยมากคับคนร้อง ไม่เหมือนกับสมัยนี้สวยคนละแบบ แต่ผมว่าคนเมื่อก่อนสวยก็สวยแบบคลาสสิกนะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version