ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกกรุงอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง ศรวณี โพธิเทศ 121 เพลง

<< < (5/5)

chattanon:
พะววงรัก  เป็นเพลงโปรก ผม เนื่องจากมีความหลังในช่วงวัยรุ่น  พอดีเพลงนี้กำลังดัง  ไม่่ได้อกหักอะไรหรอกครับ

แต่เป็นเพลง ที่กำลังได้รับความนิยม เท่านั้น ฟังแล้ว ชอบน้ำเสียง และการเรียบเรียงเสียงประสาน ของนักดนตรี

ขอบคุณท่านรวีครับ

บิน:
ศรวณี เป็นนักร้อง เสียงดีอีกคน  เพลงลูกกรุงฟังแล้ว ได้อารมณ์ดี  ขอบคุณที่แบ่งปัน  ขอเก็บด้วยครับ

ทรงภพ แพร่:
ขอบคุณมากครับ รวมเพลงคุณศรวณี โพธิเทศ อดีตนักร้องวงครูเอื้อฯ เสียงสูงขยี้ฟองเบียร์ น่าฟังมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version