ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

ย้อนอดีตเพลงลูกทุ่งไทย ชุดที่ 1

<< < (2/7) > >>

สุรชัย:
มีหลายนักร้องที่ไม่คุ้นชื่อครับ ขอรับไปฟังด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

จรีพร:
ขอเก็บเพลงลูกทุ่ง๑๕

krabiman:
เพลงเก่าจากหลากหลายนักร้องเก่า ที่หาฟังยากพอควร เพลงเหล่านี้น่าจะมาจากแผ่น สปีด45 ต้องขอสะสมไว้ฟัง ขอขอบคุณท่านรวี :'e:133 :'e:133

ฟ้าใสเมฆสวย:
มาขอเก็บเพลงลูกทุ่งเก่าย้อนอดีตมั่งคะ ดูจากรายชื่อนักร้องแล้ว เกิดไม่ทันคะ เลยมาขอเก็บไปฟังมั่ง ขอบคุณพี่มากคะที่มีน้ำใจแบ่งปันให้สมาชิก  :'e:92

เวียงสา980:
เพลงเก่าหลากหลายนักร้องน่าเก็บสะสม ค่ะ ขอบคุณมาก นะคะ คุณครูรวี

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version