ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่ง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

รักมา 5 ปีี - ศรเพชร ศรสุพรรณ + รอมา 5 ปี - พรทิพย์ แสงอุทัย

<< < (2/3) > >>

ฟ้าใสเมฆสวย:
ขอมาเทสโหลดมั่งคะ  รักมานานๆๆ แบบนี้ชอบๆ คะ ขอบคุณมากนะคะ

เตี้ย บางปรง:
ชอบเพลงรักมา 5 ปี เหมือนชีวิตผมรักกับแม่บ้าน แต่เพลงรอมา 5 ปี ไม่เคยฟัง ขอเก็บนะครับ

พงษ์ชศักดิ์:
                  โฟร์กัส มาที่เพลงรอมา 5 ปี เพราะเพลงนี้หาใช่จะง่ายครับท่านโอฬาร ต้องมีส่วนร่วมด้วยครับท่าน ขอบคุณอย่างมากครับ.

โชคดี:
เพลงรอมาห้าปีมีด้วยหรอนี่ ชวนให้อยากฟังมากครับ อิอิ  :'e:94

บ่าวรักษ์:
ไม่เคยทราบเลยว่า เพลงของศรเพชร ร้องไว่้ มีคนมาร้องแก้ด้วย ขอรับไปฟังครับ ขอบคุณครับ sp3112

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version