ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่ง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

รักมา 5 ปีี - ศรเพชร ศรสุพรรณ + รอมา 5 ปี - พรทิพย์ แสงอุทัย

(1/3) > >>

โอฬาร:
รักนานนะเนี่ยยย  :'e:108

มดซ่า:
เพลงรักมา5ปี ผมชื่นชอบและฟังมาตั้งแต่สมัยเด็กๆเพราะมากๆครับมีเสียงเครื่องดนตรีไทยๆ และที่สำคัญผมซื้อซีดีเพลงแผ่นแท้ไว้ฟังด้วยครับ :'e:37 แต่เพลงร้องแก้ยังไม่เคยฟังครับ :'e:39 และก็ไม่รู้ว่ามีด้วยครับ วันนี้มาเจอกระทู้นี้ของท่านโอฬาร จึงสะดุดตามาทันทีครับ :'e:38 จึงขอรับฟังเพลงแก้เป็นคนแรกเลยนะครับ ขอบคุณครับ :'e:133

อธิปไตย:
คู่แก้คู่นี้น่าสนใจครับ รักมา5ปี คุ้นหูกันดี แต้รอมา5 ปี ถือว่ารักเดียวใจเนาะ แต่งเถอะเชื่อผม 555
ขอบคุณท่าน โอฬารด้วยนะครับ

คนลำนารายณ์:
มารับเพลงรอมาหาปีครับ

เวียงสา980:
เพลง รอมา 5 ปี ยังไม่มีเลย ค่ะ ไม่เคยฟังด้วย ขอเก็บเอาไว้ฟัง และ เปิด ให้สมาชิกเพลงพักใจฟังด้วย นะคะ ขอบคุณมาก มาย ค่ะ ท่านโอฬาร

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version