ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงสากล

กุ้ง-กิตติคุณ ( Kittikhun Chiansong ) - รวมเพลงสากล 55 เพลง

<< < (2/7) > >>

พวิทย์:
บทเพลงที่เป็นสากลที่คุณ กุ่ง ร้องเป็นเพลงที่มีคุณภาพครับ ผมเคยฟังมาแล้วครับ sp7085

วีระ เชิงดอย:
ขอบคุณครับสำหรับชุดใหญ่ของ กุ้ง กิตติคุณ

สุชาติ โคราช:
 :'e:94 ชอบมากเลยครับ หามานานแล้ว

นพดล บ้านผือ:
เพลงของกุ้ง กิตติคุณ ร้องเพลงไทยสากลก็เพราะ  เพลงสากลก็มีเอกลัษกณ์ของตนเอง ขอเก็บไว้ฟังเป็นที่ระลึกครับ

หนุ่มบ้านทุ่ง:
คุณกุ้งร้องเพลงสากลด้วยหรอคับ น่าสนใจฟังมากๆเลย ไม่เคยรู้มาก่อนว่าคุณกุ้งร้องเพลงสากลด้วย psi304

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version