ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงสากล

กุ้ง-กิตติคุณ ( Kittikhun Chiansong ) - รวมเพลงสากล 55 เพลง

<< < (7/7)

วีระ245:
ขอบคุณมากมายครับ คิดถึงพี่กุ้ง น่าเสียดายนักร้องเสียงดีคนนึง เค้าร้องเพลงสากลได้ดีมากๆ

วีรภัทร:
อากุ้ง ร้องเพลงทั้งสากล และเพลงไทยลูกกรุงเพราะมากๆ ด้วยเสียงนุ่มๆ และการทำดนตรีสไตล์ใหม่ๆ น่าฟังมากๆ ครับ ขอบคุณครับ

บิน:
กุ้ง-กิตติคุณ ( Kittikhun Chiansong )  - รวมเพลงสากล   55  เพลง ฟังยาวๆ

สมชาต:
น่าเสียดาย นักร้องดีๆ เช่นคุณกุ้ง ร้องเพลงไพเราะมากๆ ทุกแนวเลยก็ว่าได้ ลูกทุ่ง ลูกกรุง สากล...

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version