ห้องฟังเพลง > ฟังเพลงสากล

Rhythm Of the Rain ~ The Cascades

<< < (2/3) > >>

พัฒน์บดินทร์:
ชอบฟังเพลงนี้มากๆ เลย
นึกถึงแผ่นเพลงที่หายไปเลยคับ
ขอบคุณคับ

มารีน ปทุม:
ชอบฟังเพลงสากลเก่าๆแบบนี้ Oldies Songs เพลงยุคนี้ฟังแทบไม่ได้ ฟังแล้วชวนปวดหัวค่ะ  :'e:95

น้ำหวานเจี๊ยบ:
ขอบคุณพี่พรรณรายมากครับ เพลงนี้จัดได้ว่าเป็นเพลงอมตะเลยนะครับ ฟังตั้งแต่เป็นวัยรุ่นจนเดี๋ยวนี้ก็ยังเพราะอยู่เลย

เพิ่มศักดิ์:
เพลงนี้เข้ากับบรรยากาศช่วงนี้ฝนที่เชียงใหม่กำลังตก ปรอยๆ คลายร้อนลงไปบ้าง นอนฟังเพลงนึกถึงบรรยากาศเก่าๆสมัยวัยรุ่นแล้วสุขใจจริงๆ :'e:73

จันทร์สุภา:
เพลงนี้เป็นเพลงที่ฟังแล้วประทับใจ ชุ่มฉ่ำเหมือนกับชื่อเพลงจริงๆครับ ได้บรรยากาศยิ่งขึ้นถ้าฟังเวลาที่ฝนกำลังตก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version