ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งร้องเกี้ยว ร้องแก้

คู่นี้น่าจะร้องแก้กันนะ ดาวสังคม เพลิน พรหมแดน + ลืมคนท้องนา ยอดขวัญ ลานทอง

<< < (2/3) > >>

ลุงเริญ:
ขอฟังด้วยครับ ว่าใช่เพลงร้องแก้หรือเปล่า ถ้าใช่ จะได้จับคู่ไว้

ลุงเริญ:
ฟังแล้วครับ ร้องแก้กับ กระท่อมสาวเมิน เสรี รุ่งสว่าง ครับ ขอบคุณมากครับ

พงษ์ชศักดิ์:
                      ขอบคุณ พี่ประสิทธิ์ ที่มอบเพลงแก้มาอีกหนึ่งคู่ หายากมาก ยอดขวัญ ลานทองเนี่ย .

ชา พัทยา:
เพลงดาวสังคม ฟังช่วงท้ายคล้ายเพลงกระท่อมสาวเมิน

สุบิน:
ดาวสังคม เพลิน พรหมแดน + ลืมคนท้องนา ยอดขวัญ ลานทองดูว่าจะเข้ากันได้หรือไม่ขอลองฟังก่อนครับอาจารย์ ลองฟังก่อนครับอาจารย์  :'e:94

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version