เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปคาสเซ็ท

NP ยอดรัก สลักใจ ชุด หากไม่รัก (เทป)

<< < (3/3)

เบียร์ สุปรีดา:
  ส่วนเพลงแต่งงานกันเถอะที่ไม่ทราบชื่อนักร้องผมขอทายว่าเป็น  มณี ศรีทองนะครับ.
ฟังจากลูกเล่นอ่ะครับแต่ก็ไม่ชัวร์100%

ป๊อบ:
ไพเราะจริง ๆ ครับ ขอเก็บฟังเพลงพี่แอ๊วอีกหนึ่งชุดครับ :'e:31

พงษ์ชศักดิ์:
                       เขาการัญตรี กันขนาดนี้ ต้อง แหล่มแน่ๆ ฟังเพลงตัวอย่าง ซึ้งดีครับ พี่ หนุ่มน้อย เมืองพิจิตร ยอดเยี่ยมเหลือคณา.

ชาตรี:
วันนี้ได้ฟังเพลง แต่งงานเถอะน้อง แต่ไม่ทราบชื่อนักร้อง เลยอยากจะเก็บเพลงเอามาฟังเพื่อจะหานักร้องเพลงนี้ซะหน่อย ขอบคุณครับ. :'e:31

ไม่ทันแว้ววว :'e:131

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version