เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปคาสเซ็ท

NP ยอดรัก สลักใจ ชุด หากไม่รัก (เทป)

(1/3) > >>

หนุ่มน้อย เมืองพิจิตร:
NP ยอดรัก สลักใจ ชุด หากไม่รัก (เทป)
รับประกันความไพเราะ โดย หนุ่มน้อย เมืองพิจิตร
ขอบคุณ คุณตะวัน คันศร ที่มอบม้วนเทปม้วนนี้มาให้ริป

http://www.swfcabin.com/swf-files/1369117805.swf

NP01. หากไม่รัก - ยอดรัก สลักใจ
NP02. ใครบอกว่าไม่รัก  - ผ่องศรี วรนุช
NP03. คนใจดำ - ยอดรัก สลักใจ
NP04. คนสวย นางรำ - ยอดรัก สลักใจ
NP05. รอยยิ้ม ยั่วใจ (อย่ายิ้มยั่วใจ) - ยอดรัก สลักใจ
NP06. แต่งงานเถอะน้อง - (นักร้องไม่ทราบชื่อ)ลบกวน พี่ชา ด้วยครับ
NP07. รักของพี่มีกรรม (รักมีกรรม) - ยอดรัก สลักใจ
NP08. รอยแผลตรึงใจ (แผลใจ) - ยอดรัก สลักใจ
NP09. รอรักครองเรือง - ยอดรัก สลักใจ
NP10. รักกันไว้ก่อน - ยอดรัก สลักใจ
NP11. น้องนางบ้านนา - ยอดรัก สลักใจ
NP12. ยอดรัก (ยอดรักฝากใจ) - ยอดรัก สลักใจ

มอส:
รับประกันความไพเราะ โดย หนุ่มน้อย เมืองพิจิตร  :'e:37
ไม่ถาม ความคิดเห็น คนฟังเลยนะ ....อิอิ
 :'e:92 ขอบคุณมากๆๆนะฮ่ะ ลุงตุ้ย

ต้น เมืองสิงห์:
ชื่อนี้การันตี ขอแง้มเปิดฟังหน่อยครับ ขอบคุณมาก

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:31 ขอชมฝีมือพี่หนุ่ม น้อย หน่อย ครับหายไปนาน คิดถึงน่ะครับพี่  sp762 sp762

หนุ่ย บ้านส้อง:
 :'e:31
ขอบคุณครับ ที่นำบทเพลงมาให้ฟังครับ
 :'e:94

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version