ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งร้องเกี้ยว ร้องแก้

ลืมนาแล้วหรือ - กิ่งบางระกำ กับ สาวนาครวญ - สุภาพร

<< < (2/3) > >>

มอส:
....เพลง ดังหาฟังยากทั้งนั้นเลย ขอบคุณมากๆๆนะครับลุงงาม นครปฐม  :'e:92

หนุ่มบางแค:
ถ้าเป็นเพลงของคุณงาม  นครปฐม  ไม่โหลดไม่ได้แล้วครับ   ขอบพระคุณคุณงามอีกครั้งครับ 

โชค นรา:
สาวนาครวญ ผมมีฉบับของเพ็ญพักตร์ พวงทอง สำหรับต้นฉบับ ขอเก็บไว้ด้วย ขอบคุณครับ ..  :'e:92

สุบิน:
ทั้งร้องเกี้ยวและร้องแก้ บอกตามตรงผมยังไม่มีครับ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:31 เคยฟังแต่ของป้า สุภาพครับเพลงนี้ ขอบคุณครับ ทวดงาม  sp762 sp762 sp762

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version