ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งร้องเกี้ยว ร้องแก้

ลืมนาแล้วหรือ - กิ่งบางระกำ กับ สาวนาครวญ - สุภาพร

<< < (3/3)

สัมพันธ์ พัทลุง:
เป็นเพลงแก้ของนักร้องดาวรุ่งจากวงดนตรี เทียนชัย  สมยาประเสริฐ  สภาพรนั้นร้องไว้ไม่กีเพลง  แต่ กิ่ง  บางระกำ
มีเพลงดังหลายเพลง

ณ.พุฒิพงศ์:
เพลงนี้คู่นี้หาฟังยางมากๆครับ
ขอรับฟังด้วยคนครับ ขอบคุณครับ คุณงาม นครปฐม

ลิ้งค์ไปแล้ววว   psi306

หนุ่มชาววัง2012:
ชุดนี้สุดยอดอีกแล้วครับ หาเพลงยากๆเพราะๆแบบนี้ให้คุณตาคุณยายฟังทุกวันครับ ขอบพระคุณมากๆครับ

ภุชงค์:
ชอบทั้งสองเพลง เป็นเพลงที่หาฟังยากครับ ทั้งร้องตอบรัองแก้ ขอบคุณที่นำมาให้ฟัง เคยฟังมาแต่นานแล้วครับ :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version