มาดูแลสุขภาพกัน > มาฟังธรรมให้เข้าใจกันเถิด

บทเพลงพระพุทธประวัติ ประพันธ์และขับร้องโดย โดย เพลิน พรหมแดน 86 เพลง ครับ

<< < (2/44) > >>

วิทย์ เนินตูม:
เคยฟังมาบ้างตามสถานีวิทยุธรรมะ แต่ไม่เยอะขนาดนี้

sushada:
อยากได้จ้า ชอบ

ไสว:
ขอบคุณครับ

อุทัย อยุธยา:
เยี่ยมจริงๆครับ :'e:133

ชาตรี:
เพลิน พรหมแดน เป็นนักร้องอัจฉริยะทางด้านร้องเพลงแต่งเพลงและทำนองเพลงอีกท่านหนึ่ง ชุดนี้เพลิน พรหมแดนแต่งเองร้องเองทั้งหมด
ดนตรีประกอบเนื้อเรื่องยอดเยี่ยมมาก ฟังชุดนี้ทั้งหมดเท่ากับเรียนพุทธประวัติตั้งแต่ต้นจนจบเลย ขอบคุณครับ.
                                                                                                                              :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version