สัพเพเหระ > แวดวงนักร้องนักดนตรี

สุรพล สมบัติเจริญ

<< < (3/3)

กมล กทม:
น่าเสียดาย ไม่งั้นคงได้ ฟังเพลงอีกเยอะ และสร้างนักร้อง เสียงดีๆ มาประดับวงการอีก

ตู่ ลำพูน:
ขอบคุณมากครับที่นำประวัติครูสุรพลมาให้อ่าน...ปีที่ท่านเสียชีวิตผมเป็นเด็กแค่2ขวบ

ณ.พุฒิพงศ์:
 :'e:131 :'e:131 เป็นนักร้องที่ผมชื่นชอบอีกท่านหนึ่ง เสียงดีมากๆๆ ทั้งจังหวะก็สนุก น่าเสียดายจริงๆครับ จากการจากไปของราชาเพลงลูกทุ่ง  :'e:89 :'e:89

ชล:
 :'e:52 สุรพล ตอนตาย เราไม่รู้เรื่อง ยังเด็กมาก 6 7ขวบได้ เสียใจ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version