ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง กังวาลไพร ลูกเพชร 33 เพลง

<< < (3/5) > >>

หนุ่มบางแค:
ขอบคุณเจ้าของไฟล์มาก ๆ นะครับ  ผมจะเอาไปสะสมไว้เพื่อเป็น พีเจ  ถ้าลิงค์ยังไม่ตายเสียก่อน 

ดีเจหมู:
ขอบคุณครับ

พิภพ สุพรรณบุรี:
 psi305

รวมเพลง กังวาลไพร ลูกเพชร เป็นเพลงที่หายาก ทั้งนั้นเลย
  ขอเก็บเอาไว้ฟังนะครับ    ขอบคุณมากครับ

ลุงชัย นรา:
    ขอบคุณ คุณยุทธภพ มากๆเลยครับที่มาวางเพลง ของกังานไพร ไว้ให้ ผมมีเพียงบางเพลง จะเอาไปเลือกเก็บไว้ครับ เพราะ พยายามรวบรวมเพลงของ ศิษย์สุรพล ไว้เท่าที่หาได้

ปณต:
คุณกังวาลไพรมักจะถ่อมตัวว่าเสียงไม่ดีร้องเพลงไม่ค่อยเก่ง แต่ผมว่าเก่งมากๆไม่งั้นดังได้ไงอะ อิอิ
และลิ้งค์เสียละงับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version