ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง กังวาลไพร ลูกเพชร 33 เพลง

(1/5) > >>

รวี:

รวมเพลง  กังวาลไพร ลูกเพชร   33  เพลง

01.กำของไอ้ทิด - กังวาลไพร ลูกเพชร
02.กิ่งแก้ว - กังวาลไพร ลูกเพชร
03.โกหก - กังวาลไพร ลูกเพชร
04.จดหมายตอบแฟน - กังวาลไพร ลูกเพชร
05.ใจจะขาด - กังวาลไพร ลูกเพชร
06.ตลุงฝากรัก - กังวาลไพร ลูกเพชร
07.ตามง้อ - กังวาลไพร ลูกเพชร
08.เตือนเพื่อนหนุ่ม - กังวาลไพร ลูกเพชร
09.น้องเกลียดพี่ไม่โกรธ - กังวาลไพร ลูกเพชร
10.นักเพลงคนจน - กังวาลไพร ลูกเพชร
11.ผักบุ้งไฟแดง - กังวาลไพร ลูกเพชร
12.ผู้ชายแม่เอ๋ย - กังวาลไพร ลูกเพชร
13.เพื่อมิตรเพลง - กังวาลไพร ลูกเพชร
14.ฟ้าฉ่ำฝน - กังวาลไพร ลูกเพชร
15.มาลัยสองชาย - กังวาลไพร ลูกเพชร
16.แม่ค้า แม่ขาย - กังวาลไพร ลูกเพชร
17.แม่ศรีกำเกียง - กังวาลไพร ลูกเพชร
18.ไม่ลืมคุณครู - กังวาลไพร ลูกเพชร
19.รักกับพี่ดีแน่ - กังวาลไพร ลูกเพชร
20.ลมว่าว - กังวาลไพร ลูกเพชร
21.โลกจะแตก - กังวาลไพร ลูกเพชร
22.โลกบ้าๆบอๆ - กังวาลไพร ลูกเพชร
23.วอนผีพ่อ - กังวาลไพร ลูกเพชร
24.เสียเท่าไหร่ก็ยอมเสีย - กังวาลไพร ลูกเพชร
25.เสียแล้วเสียไป - กังวาลไพร ลูกเพชร
26.หมดลมหมดเรื่อง - กังวาลไพร ลูกเพชร
27.หัวใจไม่สาว - กังวาลไพร ลูกเพชร
28.หากินทางนึก - กังวาลไพร ลูกเพชร
29.เหม็นเบื่อ - กังวาลไพร ลูกเพชร
30.อยากกินรัก - กังวาลไพร ลูกเพชร
31.อยากดัง - กังวาลไพร ลูกเพชร
32.โอ้เพื่อนรัก - กังวาลไพร ลูกเพชร
33.เฮโลสาระพา - กังวาลไพร ลูกเพชร

กังวาลไพร  01-16

กังวาลไพร  17-33

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

เวียงสา980:
รวมเพลง กังวาลไพร ลูกเพชร เป็นเพลงที่หายาก ทั้งนั้นเลย อ่ะค่ะ ขอเก็บเอาไว้เปิดให้สมาชิกเพลงพักใจฟังด้วย นะคะ ขอบคุณมาก ค่ะ คุณครูยุทธภพ :'e:92

สุรชัย:
ขอเพลงจดหมายตอบแฟนด้วยครับ เพลงชุดนี้ขาดเพลง จดหมายตอบแฟนครับ ขอเก็บด้วยครับ

รวี:

--- อ้างจาก: สุรชัย ที่ 05/ก.พ./13 21:32น. ---ขอเพลงจดหมายตอบแฟนด้วยครับ เพลงชุดนี้ขาดเพลง จดหมายตอบแฟนครับ ขอเก็บด้วยครับ

--- End quote ---

เพลง จดหมายตอบแฟน ผมมีแต่ของ พนมไพร ลูกเพชร ครับ ต้องขอโทษ ด้วยครับ

อ้น:
หลายเพลงยังไม่มีเลยครับ ขอบคุณมากครับที่นำมาให้ฟัง :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version